Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thành lập vào năm 1988, là một thương hiệu của Hoa Kỳ.
- Chuyên sản xuất các sản phẩm bộ nhớ flash bao gồm: Thẻ nhớ, USB flash (Ổ cứng di động), SSD,…
Thông số kỹ thuật USB Phone Drive 3.2 64GB Sandisk SDDDC6
| Chuẩn kết nối | USB Type-CUSB Type-A |
| Dung lượng | 64 GB |
| Tốc độ đọc | 100 MB/s |
| Tốc độ ghi | Hãng không công bố |
| Giao thức truyền dữ liệu | USB 3.2 Gen 1 |
| Hệ điều hành hỗ trợ | Windows 10+macOS v10.9+ |
| Kích thước | Dài 7 cm - ngang 8 cm - dày 1.1 cm |
| Khối lượng | 12g |
| Sản xuất tại | Malaysia |
| Thương hiệu của | Mỹ |
| Hãng | Sandisk. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.