Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Router Wifi Chuẩn AC1200 Tenda AC6
| Tốc độ | 867 Mbps (băng tần 5GHz)300 Mbps (băng tần 2.4GHz) |
| Băng tần | 2.4GHz & 5GHz |
| Số ăng-ten | 4 ăng ten 6dBi |
| Truy cập tối đa | 15 user |
| Mật độ phủ sóng (bán kính) | 15 m |
| Các cổng kết nối | 3 x LAN1 x WAN |
| Nút bấm hỗ trợ | Nút Reset/WPS |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.