Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Router Wifi Chuẩn AC1200 Tenda AC5 V3
| Tốc độ | 867 Mbps (băng tần 5GHz)300 Mbps (băng tần 2.4GHz) |
| Băng tần | 2.4GHz & 5GHz |
| Số ăng-ten | 4 ăng ten 6dBi |
| Truy cập tối đa | 25 - 30 user |
| Mật độ phủ sóng (bán kính) | 20 - 25 m |
| Các cổng kết nối | 3 x LAN1 x WAN |
| Nút bấm hỗ trợ | 1 nút WPS/RST |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.