Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
TP Link là nhà sản xuất thiết bị mạng từ Trung Quốc có trụ sở ở Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc, thành lập năm 1996.
Các sản phẩm TP-Link bao gồm Modem cáp tốc độ cao, Camera, bộ định tuyến không dây, điện thoại di động, ADSL, bộ chuyển đổi phương tiện, bộ điều hợp không dây,...
Thông số kỹ thuật Router Wifi Chuẩn Wifi 6 AX1500 TP-Link Archer AX10
| Tốc độ | 300 Mbps (băng tần 2.4GHz)1201 Mbps (băng tần 5GHz) |
| Băng tần | 5GHz2.4GHz |
| Số ăng-ten | 4 ăng ten ngoài 5dBi |
| Truy cập tối đa | 30 - 40 user |
| Mật độ phủ sóng (bán kính) | 30 - 40 m |
| Các cổng kết nối | 4 x LAN1 x WAN |
| Nút bấm hỗ trợ | Nút Mở/Tắt nguồn1 nút WPS/RST |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.