Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Router Wifi Mesh Chuẩn AC1200 Tenda Nova MW3
| Tốc độ | 867 Mbps (băng tần 5GHz)300 Mbps (băng tần 2.4GHz) |
| Băng tần | 5GHz2.4GHz |
| Số ăng-ten | 2 ăng ten ngầm |
| Truy cập tối đa | 20 - 25 user |
| Mật độ phủ sóng (bán kính) | 10 m |
| Các cổng kết nối | 1 x WAN1 x LAN |
| Nút bấm hỗ trợ | 1 nút Reset |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.