Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 5000mAh không dây Magnetic Type C 12W Anker MagGo A1611
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Dung lượng pin | 5000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 5 - 6 giờ (dùng 5V -2A) |
| Nguồn vào | Type C: 5V - 2.4A |
| Nguồn ra | Type C: 5V - 2.4A (Max 12W)Sạc không dây: 5W; 7.5W |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Đèn LED báo hiệuSạc không dây MagneticMini Cell |
| Kích thước | Dài 10.5 cm - Rộng 6.7 cm - Dày 1.5 cm |
| Khối lượng | 145 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.