Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thương hiệu của Hàn Quốc, thành lập năm 2003. Công ty phụ kiện công nghệ có mặt ở hơn 50 quốc gia với các sản phẩm: Pin sạc dự phòng, Cáp sạc, Tai nghe,... với nhiều mẫu mã. Tìm hiểu thêm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10.000 mAh Type C PD QC3.0 iWALK UBC10000PS
| Hiệu suất sạc | 62% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 5 - 6 giờ (dùng Adapter 2.1A)3 - 4 giờ (dùng Adapter, cáp hỗ trợ cổng QC 3.0/PD) |
| Nguồn vào | Type-C: 5V - 2A, 9V - 2A |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5AType-C PD: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Đèn LED báo hiệuQuick Charge 3.0Power Delivery |
| Kích thước | Dài 13.5 cm - Ngang 7 cm - Dày 1.5 cm |
| Khối lượng | 240 g |
| Thương hiệu của | Hàn Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.