Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Xmobile là thương hiệu phụ kiện do Thế Giới Di Động phát triển, thành lập năm 2015. Xmobile đa dạng các sản phẩm: Pin Sạc Dự Phòng, Cáp Sạc,... được sản xuất tại Trung Quốc. Tìm hiểu thêm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10.000 mAh Type C PD QC3.0 18W Xmobile PowerSlim PJ JP213
| Hiệu suất sạc | 65% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 5 - 6 giờ (dùng Adapter 2A)10 - 11 giờ (dùng Adapter 1A) |
| Nguồn vào | Type C: 5V - 3A, 9V - 2AMicro USB: 5V - 2A, 9V - 2A (Max 18W) |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5AType-C PD: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Đèn LED báo hiệuQuick Charge 3.0Power Delivery |
| Kích thước | Dài 10.5 cm - Rộng 5 cm - Dày 2.5 cm |
| Khối lượng | 205 g |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.