Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10000mAh không dây Magnetic Qi2 Type C PD 27W Anker MagGo A1654
| Hiệu suất sạc | 49% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | Khoảng 3 giờ (dùng Adapter 3A) |
| Nguồn vào | Type C: 5V - 3A , 9V - 2.22A |
| Nguồn ra | Sạc không dây 15WType C: 5V - 3A, 9V - 3A (Max 27W) |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc không dây MagneticSạc chuẩn CEPower DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dài 10.7 cm - Ngang 6.9 cm - Dày 2 cm |
| Khối lượng | 250 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.