Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10.000 mAh Type C 12W Anker PowerCore Lite A1232
| Hiệu suất sạc | 65% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 5 - 6 giờ (dùng Adapter 2A)10 - 11 giờ (dùng Adapter 1A) |
| Nguồn vào | Micro USB/Type-C: 5V - 2A |
| Nguồn ra | USB: 5V - 2.4A (Max 12W) |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | VoltageBoostPowerIQĐèn LED báo hiệu |
| Kích thước | Dài 14.2 cm - Ngang 7 cm - Dày 1.4 cm |
| Khối lượng | 211 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.