Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10000mAh Type C PD QC 3.0 30W Ugreen Uno PB511 kèm Cáp Type C
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 3.2 giờ (dùng Adapter PD 20W) |
| Nguồn vào | Type C/ Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A (Max 30W) |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A (Max 22.5W)Type C/ Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A (Max 30W) |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CEQuick Charge 3.0Power DeliveryMàn hình TFT (15+ biểu tượng cảm xúc) |
| Kích thước | Dày 2.2 cm - Rộng 7.2 cm - Dài 11.6 cm |
| Khối lượng | 214 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.