Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10000mAh Type C PD QC 3.0 30W Ugreen PB535
| Hiệu suất sạc | 66% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 3 - 4 giờ (dùng Adapter PD 30W) |
| Nguồn vào | Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A (Max 30W) |
| Nguồn ra | USB - A: 5V - 3A, 9V - 2A, 10V - 2.25A, 12V - 1.5A (Max 22.5W)Type C1/C2: 5V - 3A, 9V - 3A, 10V - 2.25A, 12V - 2.5A, 15V - 2A, 20V - 1.5A (Max 30W) |
| Lõi pin | Li-Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CEQuick Charge 3.0Power DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dày 1.7 cm - Rộng 6.7 cm - Dài 14.5 cm |
| Khối lượng | 318 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.