Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10000mAh Type C PD QC 3.0 30W Anker Zolo A1688 kèm Cáp Type C
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | Khoảng 3 giờ (dùng Adapter 3A) |
| Nguồn vào | Type C/ Cáp Type C: 5V- 3A, 9V - 2.22A, 12V - 1.66A (Max 20W) |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 10V - 2.25A, 12V - 1.5A (Max 22.5W)Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 10V - 2.25A, 12V - 1.5A, 15V - 2A, 20V - 1.5A (Max 30W)Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 10V - 2.25A, 12V - 2.5A, 15V - 2A, 20V - 1.5A (Max 30W) |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CEQuick Charge 3.0Power DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dày 2.49 cm - Rộng 6.55 cm - Dài 10.97 cm |
| Khối lượng | 218 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.