Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Baseus là thương hiệu Phụ kiện điện thoại đến từ HongKong ra mắt vào năm 2009. Với định hướng phát triển là thiết kế và sáng tạo ra những phụ kiện công nghệ nguyên bản, mang vẻ ngoài thời thượng. Châm ngôn của Baseus là “Base on user”, điều này có nghĩa thương hiệu sẽ lấy khách hàng làm nền tảng cho sự phát triển.
- Tập trung chủ yếu vào việc nghiên cứu phát triển những sản phẩm Phụ kiện di động với thiết kế độc đáo như Cáp sạc, Củ sạc, Sạc dự phòng, Tai nghe True Wireless...
- Sản phẩm của Baseus đã và đang xuất hiện khắp nơi tại hơn 180 quốc gia.
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng Polymer 10000mAh Type C PD 30W Baseus Free2Pull PPSS1030 kèm Cáp Type C
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Lõi pin | Polymer |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CEPower DeliveryMàn hình LED báo hiệuCáp dây rút Type C |
| Thời gian sạc đầy pin | 3 - 4 giờ (dùng Adapter 3A) |
| Nguồn ra | Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2AType C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A |
| Nguồn vào | Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5AType C: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A |
| Kích thước | Dày 2.5 cm - Rộng 6.2 cm - Dài 13.7 cm |
| Khối lượng | 260 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Hãng | Baseus. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.