Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng 24000mAh Type C PD QC 3.0 140W Anker PowerCore A1289
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Dung lượng pin | 24000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 6 - 7 giờ (dùng Adapter 3A) |
| Nguồn vào | Type-C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 3A, 15V - 3A, 20V - 5A, 28V - 5A (Max 140W) |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5V (Max 18W)Type-C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 3A, 15V - 3A, 20V - 5A, 28V - 5A (Max 140W) |
| Lõi pin | Li-Ion |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CCCQuick Charge 3.0Power DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dày 4.9 cm - Rộng 5.5 cm - Dài 15.6 cm |
| Khối lượng | 630 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.