Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng 20000mAh Type C PD 45W Samsung EB-P4520
| Hiệu suất sạc | 60% |
| Dung lượng pin | 20000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 3 - 4 giờ (dùng Adapter 2A) |
| Nguồn vào | Type C (PDO): 5V - 3A, 9V - 2.77A (Max 25W) |
| Nguồn ra | Type C (PPS): 3.3-11V - 4.05A, 3.3-16V - 2.8A, 3.3-21V - 2.1AType C (PDO): 5V - 3A, 9V - 3A,15V - 3A, 20V - 2.25A (Max 45W) |
| Lõi pin | Li-Ion |
| Công nghệ/Tiện ích | Đèn LED báo hiệuSạc chuẩn CESuper Fast ChargingPower Delivery |
| Kích thước | Dài 15.2 cm - Rộng 7.6 cm - Dày 2.55 cm |
| Khối lượng | 402 g |
| Thương hiệu của | Hàn Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.