Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Xmobile là thương hiệu phụ kiện do Thế Giới Di Động phát triển, thành lập năm 2015. Xmobile đa dạng các sản phẩm: Pin Sạc Dự Phòng, Cáp Sạc,... được sản xuất tại Trung Quốc. Tìm hiểu thêm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng 15.000 mAh 10.5W Xmobile LA Y615N
| Hiệu suất sạc | 65% |
| Dung lượng pin | 15000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 8 - 9 giờ (dùng Adapter 2A)15 - 16 giờ (dùng Adapter 1A) |
| Nguồn vào | Micro USB: 5V - 2A |
| Nguồn ra | USB 2: 5V - 2.1AUSB 1: 5V - 1A |
| Lõi pin | Li-ion LG/Panasonic |
| Công nghệ/Tiện ích | Màn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dài 13.7 cm - Ngang 6.2 cm - Dày 2.1 cm |
| Khối lượng | 303.5 g |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.