Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng 10000mAh Type C PD QC 3.0 30W Ugreen PB502
| Hiệu suất sạc | 63% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 2 - 3 giờ (dùng Adapter PD 30W) |
| Nguồn vào | Cáp Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A (Max 30W) |
| Nguồn ra | Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 15V - 2A (Max 30W), (PPS): 3.3-11V - 3A (Max 33W)USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A, 10V - 2.25A (Max 22.5W) |
| Lõi pin | Li-Ion |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc chuẩn CEQuick Charge 3.0Power DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dày 2.55 cm - Rộng 5.2 cm - Dài 10.5 cm |
| Khối lượng | 270 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.