Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Pin sạc dự phòng 10000mAh Type C PD QC 3.0 30W Anker A1256
| Hiệu suất sạc | 55% |
| Dung lượng pin | 10000 mAh |
| Thời gian sạc đầy pin | 3 giờ 30 phút (dùng Adapter 3A) |
| Nguồn vào | Type C: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A |
| Nguồn ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 10V - 2.25A, 12V - 1.5AType C: 5V - 3A, 9V - 3A, 12V - 2.5A, 10V - 2.25A, 15V - 2A, 20V - 1.5A (Max 30W) |
| Lõi pin | Li-Ion |
| Công nghệ/Tiện ích | Quick Charge 3.0PowerIQPower DeliveryMàn hình LED báo hiệu |
| Kích thước | Dày 2.6 cm - Rộng 5.2 cm - Dài 9.8 cm |
| Khối lượng | 220 g |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.