Sản phẩm mới đã ngừng kinh doanh
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Không tìm thấy sản phẩm nào
- Thương hiệu Trung Quốc.
- Thành lập năm 1968. Bắt đầu gia nhập vào thị trường điện gia dụng từ năm 1980.
- Là 1 tập đoàn khổng lồ trụ sở đặt tại Hong Kong, Midea liên doanh với các thương hiệu nổi tiếng như Carrie, Toshiba, Sanyo,...
- Đây là một trong những tập đoàn lớn đang sở hữu những dây chuyền công nghệ hoàn thiện nhất về các loại ấm siêu tốc Midea, cây nước nóng lạnh Midea, quạt Midea,...
- Sản phẩm của Midea có giá thành rất phải chăng, dễ sử dụng, nhiều tính năng thông minh thân thiện với người tiêu dùng Việt.
Thông số kỹ thuật Quạt treo tường Midea 3 cánh FW40 7JR 55W
| Loại quạt | 55W - 3 mức gió |
| Đường kính quạt | 3 cánh - 40 cm |
| Chế độ gió | Gió tự nhiênGió thườngGió ngủ |
| Bảng điều khiển | RemoteNút nhấn |
| Loại motor | Bạc thau |
| Tiện ích | Lồng quạt có khe hở nan quạt nhỏHẹn giờ tắtCó remote |
| Kích thước, khối lượng | Ngang 45 cm - Cao 55.7 cm - Sâu 46 cm |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2021 |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.