Thông tin bảo hành sản phẩm
- Xiaomi là một tập đoàn sản xuất hàng điện tử Trung Quốc có trụ sở tại Thâm Quyến. Xiaomi được thành lập vào ngày 6 tháng 4 năm 2010.
- Các sản phẩm chính của Xiaomi bao gồm smartphone, tablet, tai nghe, smartwatch… Các thiết bị được rất nhiều người ưa chuộng vì có thiết kế bắt mắt, áp dụng các công nghệ cao như sạc nhanh, cảm ứng bằng vân tay,... Ngoài ra điểm nổi bật của hàng này là còn có giá thành phải chăng, phù hợp cho các bạn sinh viên.
Cấu hình Điện thoại Xiaomi Redmi Note 14 Pro 5G 12GB/512GB
| Màn hình | AMOLED6.67"1.5K |
| Hệ điều hành | Xiaomi HyperOS (Android 14) |
| Camera sau | Chính 200 MP & Phụ 8 MP, 2 MP |
| Camera trước | 20 MP |
| Chip | MediaTek Dimensity 7300-Ultra 8 nhân |
| RAM | 12 GB |
| Dung lượng lưu trữ | 512 GB |
| SIM | 2 Nano SIMHỗ trợ 5G |
| Pin, Sạc | 5110 mAh45 W |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.