Thông tin bảo hành sản phẩm
- Xiaomi là một tập đoàn sản xuất hàng điện tử Trung Quốc có trụ sở tại Thâm Quyến. Xiaomi được thành lập vào ngày 6 tháng 4 năm 2010.
- Các sản phẩm chính của Xiaomi bao gồm smartphone, tablet, tai nghe, smartwatch… Các thiết bị được rất nhiều người ưa chuộng vì có thiết kế bắt mắt, áp dụng các công nghệ cao như sạc nhanh, cảm ứng bằng vân tay,... Ngoài ra điểm nổi bật của hàng này là còn có giá thành phải chăng, phù hợp cho các bạn sinh viên.
Cấu hình Điện thoại Xiaomi Redmi 13x 6GB/128GB
| Màn hình | IPS LCD6.79"Full HD+ |
| Hệ điều hành | Xiaomi HyperOS (Android 14) |
| Camera sau | Chính 108 MP & Phụ 2 MP |
| Camera trước | 13 MP |
| Chip | MediaTek Helio G91 Ultra 8 nhân |
| RAM | 6 GB |
| Dung lượng lưu trữ | 128 GB |
| SIM | 2 Nano SIM (SIM 2 chung khe thẻ nhớ)Hỗ trợ 4G |
| Pin, Sạc | 5030 mAh33 W |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.