(Hoặc của người thân nếu người tham gia chưa có giấy tờ)
Thông tin bảo hành sản phẩm
- realme là một nhà sản xuất điện tử tiêu dùng Trung Quốc có trụ sở tại Shenzhen, Quảng Đông.
- realme được thành lập bởi Li Bingzhong (còn được biết đến với tên Sky Li) vào ngày 4 tháng 5 năm 2018. Ban đầu, realme chỉ là một thương hiệu con của OPPO, nhưng sau đó đã trở thành một thương hiệu độc lập.
- Các sản phẩm của realme bao gồm các dòng điện thoại thông minh, máy tính bảng, tai nghe, pin sạc dự phòng,... với chất lượng cao đi kèm với một giá thành hợp lý.
Cấu hình Điện thoại realme P4 Power 5G 12GB/256GB
| Màn hình | AMOLED6.8"1.5K |
| Hệ điều hành | Android 16 |
| Camera sau | Chính 50 MP & Phụ 8 MP |
| Camera trước | 16 MP |
| Chip | MediaTek Dimensity 7400-Ultra 8 nhân |
| RAM | 12 GB |
| Dung lượng lưu trữ | 256 GB |
| SIM | 2 Nano SIMHỗ trợ 5G |
| Pin, Sạc | 10001 mAh80 W |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.