Thông tin bảo hành sản phẩm
- realme là một nhà sản xuất điện tử tiêu dùng Trung Quốc có trụ sở tại Shenzhen, Quảng Đông.
- realme được thành lập bởi Li Bingzhong (còn được biết đến với tên Sky Li) vào ngày 4 tháng 5 năm 2018. Ban đầu, realme chỉ là một thương hiệu con của OPPO, nhưng sau đó đã trở thành một thương hiệu độc lập.
- Các sản phẩm của realme bao gồm các dòng điện thoại thông minh, máy tính bảng, tai nghe, pin sạc dự phòng,... với chất lượng cao đi kèm với một giá thành hợp lý.
Cấu hình Điện thoại realme C85 Pro 8GB/256GB
| Màn hình | AMOLED6.8"Full HD+ |
| Hệ điều hành | Android 15 |
| Camera sau | Chính 50 MP & Cảm biến Flicker |
| Camera trước | 8 MP |
| Chip | Snapdragon 685 8 nhân |
| RAM | 8 GB |
| Dung lượng lưu trữ | 256 GB |
| SIM | 2 Nano SIMHỗ trợ 4G |
| Pin, Sạc | 7000 mAh45 W |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.