Thông tin bảo hành sản phẩm
- OPPO là một thương hiệu điện thoại nổi tiếng của công ty OPPO Electronics, có trụ sở tại Quảng Đông, Trung Quốc. Công ty được thành lập vào năm 2004 và đã phát triển thành một trong những nhà sản xuất thiết bị thông minh hàng đầu thế giới, với hoạt động kinh doanh mở rộng đến hơn 60 quốc gia và khu vực.
- OPPO nổi tiếng với các sản phẩm chính như máy nghe nhạc MP3, tablet, eBook, DVD/Blu-ray và điện thoại thông minh. Từ khi ra mắt chiếc điện thoại thông minh đầu tiên “Smiley Face” vào năm 2008, OPPO không ngừng theo đuổi sự đổi mới và sáng tạo.
- OPPO luôn đề cao sự đổi mới và sáng tạo, với mong muốn mang đến cho người dùng những trải nghiệm thú vị thông qua những thiết kế tinh tế và thông minh.
Cấu hình Điện thoại OPPO A60 8GB/128GB
| Màn hình | IPS LCD6.67"HD+ |
| Hệ điều hành | Android 14 |
| Camera sau | Chính 50 MP & Phụ 2 MP |
| Camera trước | 8 MP |
| Chip | Snapdragon 680 |
| RAM | 8 GB |
| Dung lượng lưu trữ | 128 GB |
| SIM | 2 Nano SIMHỗ trợ 4G |
| Pin, Sạc | 5000 mAh45 W |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.