Giá sản phẩm mới: 90.000₫ | Tiết kiệm: 75.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Sạc xe hơi 2 cổng USB 12W AVA+ SN-613
| Model | SN-613 |
| Đầu vào | DC 12 - 24V |
| Đầu ra | USB A1/A2: 5V - 2.4A (Max 12W) |
| Dòng sạc tối đa | 12 W |
| Kích thước | Dài 6 cm - Đường kính 2.7 cm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.