Giá sản phẩm mới: 3.620.000₫ | Tiết kiệm: 2.405.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Đế sạc không dây 3 in 1 15W MagSafe Anker 737 Cube Y1811
| Model | Y1811 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 1A |
| Đầu ra | MagSafe: 5W - 15W |
| Dòng sạc tối đa | 15 W |
| Kích thước | Dài 6 cm - Ngang 6 cm - Cao 6.34 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | Sạc không dây |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Hãng | Anker. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.