Giá sản phẩm mới: 1.170.000₫ | Tiết kiệm: 705.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu nổi tiếng đến từ Hàn Quốc, thành lập năm 1938.
- Đa dạng sản phẩm được người dùng trên toàn thế giới tin dùng như: Điện thoại thông minh, Laptop, Tai nghe, Tivi, Tủ lạnh, Máy giặt,...
Thông số kỹ thuật Bộ sạc nhanh Type-C PD 45W Samsung EP-T4511 kèm cáp Type C - Type C
| Model | EP-T4511 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.7A |
| Đầu ra | Type C: 5V - 3A, 9V - 3A, 15V - 3A, 20V - 2.25A (Max 45W) |
| Dòng sạc tối đa | 45 W |
| Kích thước | Dài 8.18 cm - Ngang 4.35 cm - Cao 2.8 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | Power DeliveryIC |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Thương hiệu của | Hàn Quốc |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.