Giá sản phẩm mới: 780.000₫ | Tiết kiệm: 470.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu nổi tiếng đến từ Hàn Quốc, thành lập năm 1938.
- Đa dạng sản phẩm được người dùng trên toàn thế giới tin dùng như: Điện thoại thông minh, Laptop, Tai nghe, Tivi, Tủ lạnh, Máy giặt,...
Thông số kỹ thuật Bộ sạc nhanh Type-C PD 25W Samsung EP-T2510XW kèm cáp Type C - Type C
| Model | EP-T2510XW |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.7A |
| Đầu ra | Type C 25W |
| Dòng sạc tối đa | 25 W |
| Kích thước | Dài 6.69 cm - Ngang 3.8 cm - Cao 2.2 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | Power DeliveryCông nghệ GaN |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Thương hiệu của | Hàn Quốc |
| Hãng | Samsung. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.