Giá sản phẩm mới: 130.000₫ | Tiết kiệm: 100.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Không tìm thấy sản phẩm nào
Thông số kỹ thuật Sạc USB 12W AVA+ CS-TC021
| Model | CS-TC021 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.5A |
| Đầu ra | USB: 5V - 2.4A |
| Dòng sạc tối đa | 12 W |
| Kích thước | Dài 7.9 cm - Ngang 4.1 - Cao 3.1 cm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.