Sản phẩm mới đã ngừng kinh doanh
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Adapter Sạc USB 12W AVA+ DS020B
| Model | DS020B |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.35A |
| Đầu ra | USB: 5V - 2.4A |
| Dòng sạc tối đa | 12 W |
| Kích thước | Dài 8 cm - Ngang 2.7 cm - Cao 2.4 cm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.