Giá sản phẩm mới: 150.000₫ | Tiết kiệm: 100.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Sạc nhanh Type-C 20W AVA+ CS-CHG078
| Model | CS-CHG078 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.5A |
| Đầu ra | Type C: 5V - 3A, 9V - 2.22A, 12V - 1.67A (Max 20W) |
| Dòng sạc tối đa | 20 W |
| Kích thước | Dài 4.3 cm - Ngang 2.8 cm - Cao 8 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | Power Delivery |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.