Giá sản phẩm mới: 1.765.000₫ | Tiết kiệm: 1.175.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Sạc nhanh 3 cổng USB Type-C 100W Anker A2145
| Model | A2145 |
| Đầu vào | 100-240V ~ 2.1A 50-60Hz |
| Đầu ra | USB-A: 22.5W (Max)Type C1/C2: 100W (Max) |
| Dòng sạc tối đa | 100 W |
| Kích thước | Dài 6.7 cm - Ngang 3.15 cm - Cao 5.697 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | PowerIQ 3.0Công nghệ GaN2 |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Hãng | Anker. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.