Giá sản phẩm mới: 300.000₫ | Tiết kiệm: 105.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
- Thương hiệu của Trung Quốc, thành lập năm 2011.
- Đa dạng sản phẩm bao gồm: Tai nghe, Loa nghe nhạc, Pin dự phòng, Cáp sạc,...
Thông số kỹ thuật Bộ sạc nhanh 2 cổng USB Type-C 20W Anker B2348 kèm Cáp Type C - Type C
| Model | B2348 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.6A |
| Đầu ra | USB: 5V - 3A, 9V - 2A, 12V - 1.5A (Max 18W)Type C: 5V - 3A, 9V - 2.22A, 12V - 1.67A (Max 20W) |
| Dòng sạc tối đa | 20 W |
| Kích thước | Dài 2.8 cm - Ngang 4.3 cm - Cao 4.45 cm |
| Công nghệ/Tiện ích | PowerIQ 3.0MultiProtect |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Trung Quốc |
| Hãng | Anker. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.