Giá sản phẩm mới: 120.000₫ | Tiết kiệm: 75.000₫
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Adapter Sạc 12W AVA+ DC01
| Model | DC01 |
| Đầu vào | 100-240V~50/60Hz, 0.3A |
| Đầu ra | USB: 5V - 2.4A |
| Dòng sạc tối đa | 12 W |
| Kích thước | Dài 5.7 cm - Ngang 3 cm - Cao 2 cm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.