Sản phẩm mới đã ngừng kinh doanh
Giá có thể thay đổi theo tình trạng sản phẩm và siêu thị
Chọn địa chỉ để nhận hàng:
Toàn quốc
Phường/Xã
Thông tin bảo hành sản phẩm
Thông số kỹ thuật Sạc 2 cổng USB 12W AVA+ JC20
| Model | JC20 |
| Đầu vào | 110-240V~50/60Hz 350 mA |
| Đầu ra | USB: 5V - 2.4A |
| Dòng sạc tối đa | 12 W |
| Kích thước | Dài 6.4 cm - Ngang 4.5 cm - Cao 2.7 cm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Thương hiệu của | Thế Giới Di Động |
| Hãng | AVA+. Xem thông tin hãng |
↑
Đang xử lý... Vui lòng chờ trong giây lát.